กลุ่ม A
เวลา ทีม เต็ม
โลแกน ไลท์นิ่ง
บรอดบีชยูไนเต็ด
0
5
เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์
โรชเดล โรเวอร์
2
4
บริสแบน วูลฟ์
มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด
0
2
มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด
เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์
5
1
บรอดบีชยูไนเต็ด
บริสแบน วูลฟ์
1
1
โรชเดล โรเวอร์ 2
โลแกน ไลท์นิ่ง
1
2
บรอดบีชยูไนเต็ด
โรชเดล โรเวอร์
0
6
เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์
บริสแบน วูลฟ์
1
6
โลแกน ไลท์นิ่ง
มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด
0
2
เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์
บรอดบีชยูไนเต็ด
เลื่อน
บริสแบน วูลฟ์
โลแกน ไลท์นิ่ง
1
0
มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด
โรชเดล โรเวอร์
4
2
บรอดบีชยูไนเต็ด
มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด
โลแกน ไลท์นิ่ง
เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์
โรชเดล โรเวอร์
บริสแบน วูลฟ์
กลุ่ม B
เวลา ทีม เต็ม
เอสดับบลิวคิว ธันเดอร์
ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี
0
2
บริสแบน สไตรเกอร์ส
เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี
4
0
บริสแบน โรว์ (เยาวชน)
โกลด์ โคสต์ ไนท์
1
12
โกลด์ โคสต์ ไนท์
เอสดับบลิวคิว ธันเดอร์
4
0
เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี
บริสแบน โรว์ (เยาวชน)
5
1
เอสดับบลิวคิว ธันเดอร์
บริสแบน โรว์ (เยาวชน)
1
3
ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี
บริสแบน สไตรเกอร์ส 1
2
4
เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี
ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี
เลื่อน
บริสแบน สไตรเกอร์ส
โกลด์ โคสต์ ไนท์
0
4
โกลด์ โคสต์ ไนท์
ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี
เลื่อน
บริสแบน โรว์ (เยาวชน)
บริสแบน สไตรเกอร์ส
เลื่อน
เอสดับบลิวคิว ธันเดอร์
เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี
ตัดครึ่ง
เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี
โกลด์ โคสต์ ไนท์
บริสแบน สไตรเกอร์ส
เอสดับบลิวคิว ธันเดอร์
ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี
บริสแบน โรว์ (เยาวชน)
กลุ่ม C
เวลา ทีม เต็ม
อิปสวิช ซิตี้
มิทเชลตัน เอฟซี
เลื่อน
คาปาลาบา บูลด็อก
เพนินซูล่า เพาเวอร์
0
6
บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี
บริสแบน ซิตี้
1
2
บริสแบน ซิตี้
คาปาลาบา บูลด็อก
14
0
เพนินซูล่า เพาเวอร์
อิปสวิช ซิตี้
6
0
มิทเชลตัน เอฟซี
บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี
0
5
มิทเชลตัน เอฟซี
เพนินซูล่า เพาเวอร์
1
6
อิปสวิช ซิตี้
บริสแบน ซิตี้
0
3
คาปาลาบา บูลด็อก
บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี
3
3
คาปาลาบา บูลด็อก
มิทเชลตัน เอฟซี
เลื่อน
บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี
อิปสวิช ซิตี้
เลื่อน
บริสแบน ซิตี้
เพนินซูล่า เพาเวอร์
1
1
มิทเชลตัน เอฟซี
บริสแบน ซิตี้
เพนินซูล่า เพาเวอร์
บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี
อิปสวิช ซิตี้
คาปาลาบา บูลด็อก
กลุ่ม D
เวลา ทีม เต็ม
Moreton City II
ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์
1
8
เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี
โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด
0
2
อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน
คาบูลเตอร์ เอฟซี
2
3
คาบูลเตอร์ เอฟซี
เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี
3
2
โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด
Moreton City II
6
1
ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์
อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน
4
1
คาบูลเตอร์ เอฟซี
ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์
2
8
Moreton City II
เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี
1
2
อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน
โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด
1
4
เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี
อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน
เลื่อน
Moreton City II
คาบูลเตอร์ เอฟซี
เลื่อน
โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด 1
ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์
1
2
ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์
เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี
คาบูลเตอร์ เอฟซี
โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด
อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน
Moreton City II