กรกฎาคม
<
เวลา ทีม เต็ม
เซียนเซียโน่
ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส
0
0
เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่
คูคาริคกิ สตานคอม
0
1
วาสเทราสเอสเคเอฟเค (ยู 21)
ไอเค ซิริอุส เอฟเค (ยู 21)
1
0
Egnatia
เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า
1
2
เอฟเค โซชิ
เอฟเค เลนินกราเดทส์ 1
1
1
เบโร่ สตารา ซากอร่า 2
ซีเอสเคเอ โซเฟีย 1
0
3
Jedinstvo Bijelo Polje
เอฟซี โอเตลุล กาลาติ
0
1
ซาเกลบี้ ลูบิน
ราปิด บูคาเรสต์
0
1
เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์
ไกเซอร์สเลาเทิร์น
1
2
FC Struga Trim Lum
KF Llapi
2
0
วอคลามาร์ค
ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์
0
5
เอฟเค คิมกี้
เวเลส
0
0
Rodina Moskva II
โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน
2
3
ดินาโม เคียฟ
เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ
4
0
ซิกม่า โอโลมุช บี
Povazska Bystrica
1
0
เอฟซี โคเปนเฮเก้น
ฮิลลิร็อด
0
1
โอเดนเซ่ บีเค
บี 93 โคเปนเฮเกน
4
2
เดอ กราฟสคัป (สำรอง)
FC Twente'Heracles Academie U21
2
3
ราดนิคกี้ 1923
Decic Tuzi
เลื่อน
ธนาคาร โอ ดี
ปีเตอร์เฮด
1
1
มักเดเบิร์ก
เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี
3
0
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
เอฟเค โซชิ
5
2
โปลิเทคนิก้า อายซี่
ราสนิกีร์ ไนร์
2
2
เอสเคเอ คาบารอฟกี้
บัลติก้า
0
1
ยัง บอยส์
เนอชาแตล ซามักซ์
4
0
ซาเกลบี้ ลูบิน บี
บานิค ออสตราว่า 2
0
4
Wuppertaler
เอสซี พรอยเซ่น มึนสเตอร์ 2
3
2
เรนดอร์ฟ อัลทัช
วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2
0
0
ดับบริวเอสจี วัตเท่น
กอร์นิค ซาเบอร์เซ่
1
1
เอฟเค คิมกี้
อาร์เซน่อล ตูล่า
3
0
เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน
ซอร์ย่า ลูแฮงส์
1
1
แอลเอเอสเค ลินซ์
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
1
1
โอปาว่า
แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า
1
1
ปาคซิ เซ 2
บุดดาออร์ส เอสซี
0
3
เอสเคยู อัมเสตทเทน
ซาเกิลบี ซอสโนเวียค
0
5
เอสวีจี ไรชีเนา
โบโตซานี่
1
3
เอสซี เวิร์ล
ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น
3
2
เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
2
4
เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์
ทีเอสวี 1860 มิวนิค
1
1
เอสวี วิลดอน
สตวร์ม กราซ (เยาวชน)
1
3
พีริน บลากอเยฟกราด
พีเอฟเค มอนทาน่า
1
2
เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า
เอฟเค ซาราเยโว 1
1
0
ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์
วินเตอร์ทูร์
0
1
ซังค์ พอลเท่น
สปาร์ตาปราก 2
2
0
อัลเลอไฮเลเกน
ASK Mochart Koflach
0
1
เอฟซี ธูน
บาเดน
10
0
แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์
Eilenburg
3
3
เอเอสเค วอยส์เบิร์ก
SV Tillmitsch
5
0
VfR Fehlheim
แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ
0
8
KFC Nijlen
แซงต์ กิลลุส
0
8
วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก
Rot-Weiss Walldorf
1
0
Rot-Weiss Hadamar
FC Eddersheim
3
0
ออสเตรีย ลัสเตนัว
ยูเอสวี แอดิเลด เมาเริน
5
0
Whitehaven AFC
เวิร์คคิงตัน
2
1
HZVV
เอ็มเมน
0
8
เฮิร์ลฟอร์ด ยูไนเต็ด
สแตรนแรร์
1
3
อีสต์ ไฟฟ์
ควีนส์ ปาร์ค
0
0
โคฟ เรนเจอร์
ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก
1
1
Moyola Park
ลินฟีลด์ เอฟซี
1
3
East Kilbride
อายร์ ยูไนเต็ด
2
4
เปรสตัน แอทเติลติก
ฮามิลตัน อคาเดมิคัล
ยกเลิก
Dunbar United
Dalkeith Thistle FC
1
3
Selby Town
แทดคาสเตอร์ อัลเบี้ยน
0
4
ครูซาเดอร์
แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด
3
2
Civil Service Strollers FC
บอนนี่ริกก์โรส
1
0
เพนนี่บอนท์เอฟซี
Cefn Cribwr
4
2
กรีน็อค มอร์ตัน
อัลลัว แอทเลติค
1
0
ลินลิธโกว์ โรส
สเตนเฮาส์มัวร์
0
0
Glenafton Athletic FC
ดัมบาร์ตัน
0
4
กลูเซสเตอร์ ซิตี้
Longlevens
5
1
Quorn
นูเนียตัน โบโรห์
3
1
Kelty Hearts
ลิฟวิงสตัน
1
5
ฟอร์เรส
เอลจิน ซิตี้
2
5
เกรทน่า เอฟซี
แอนนัน แอธเลติก
0
3
อินเดเพ็นดิเอ็นเต้ เปโตรเลโร
นาซิอองนาล โปโตซี
2
1
สปาร์ตัก โคสโตรมา
เอฟซี อูฟา
0
4
เทเลค กรอซนี่ย์
เชลยาบินสค์
1
1
BKV Elore
บุดดาออร์ส เอสซี
0
5
บีวีเอสซี
อีเอสเอ็มทีเค บูดาเปสต์
5
2
ชัควารี่ ทีเค
THSE Szabadkikoto
7
1
บูดาเปสต์ ฮอนเวด
วาซาส
2
3
โครบริ โกลกูฟว์
โกต์วิคา โคล็อร์บเช็ก
1
1
Beech Sigit
โซลอคซาร์
1
0
มีโซโกวีซิส-ซโซรี่
Karcag SE
2
0
Gyirmot SE II
ทาทาบันย่า
1
2
รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา
พุชช่า นิโปโลมิเช่
1
1
มลาด้า โบเลสลาฟ
เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม
5
0
ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส
ซีมปิน ไมชาโลวี
0
1
จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก
เมียดิซ เลกนิก้า
3
1
ออดราออปอเล
Rekord Bielsko-Biala
1
1
วิสล่า พล็อค
ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ
2
0
ปาคซิ เซ 2
Majosi SE
ยกเลิก
คิลมาร์น็อค
เดอะ นิว เซนต์ส
5
0
สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า
เคเอฟซี โคมาร์โน
4
1
KFCO Beerschot Wilrijk
เออีเค เอเธนส์
0
3
แรนเดอร์ส
วีบรอก
1
3
FC Livyi Bereh
Victoria Sumy
3
0
ดาฟูจิ คล็อธ เอ็มทีอี
Putnok Vse
1
0
เชอร์ริฟ ติราสโพล
เอฟซี ฟลอเรชติ
5
0
เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 บี
VfB Oldenburg
2
1
เลเชีย กอเดนซ์
ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช 1
1
1
สลาสค์ วรอคลาวน์
สลาเวีย ปราก
0
2
เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก
ฮิเบอร์เนี่ยน
0
1
โบเคลจ์ โคเตอร์ 1
เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค
3
1
เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า
นีว่า วินนีตเซีย
2
2
Sokol Dolna Zdana
เบอโน่
1
4
เวเลซ
Zvyahel NV
3
1
เมตาลิสต์ คาร์คีฟ
เอฟซี บูคอฟน่า เชิร์นนิซิ
0
0
เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ
เอฟซี มินาจ
3
1
เซ็บเทมฟริ โซเฟีย
CSKA 1948 Sofia II
1
0
เลช พอซนาน
บานิค ออสตราว่า
2
0
ฟารูล คอนสแตนต้า
ซีเอส เปโตรคุบ
1
5
เคชเคเมติ ทีอี
รุกห์ วินนีกี้
2
2
เดริต้า จิลาน
พีเอฟเค มอนทาน่า
2
0
พานาธิไนกอส
เออีพี ปาฟอส
0
0
เชอร์โน มอร์วาร์น่า
เลฟสกี้ โซเฟีย
0
0
เอฟเค สเกนดิจา 79
ปาร์ติซานี ทิราน่า
1
2
ซิกม่า โอโลมุช
เทรนซิน
3
0
ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ
วิโซซิน่า จิคลาวา
4
3
เอฟเอสวีออปติกราทโนว์
บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889
2
1
เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค
ฟาสตาฟ ซลิน
2
2
เอ็มเอฟเค สกาลิก้า
ไวสคอป
4
0
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี
ลีโอเบน
2
0
เอ็มเอสเค ซิลิน่า
เอฟเค โคซิค
3
0
โกลนิค เลชน่า
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า
1
4
คราโคเวีย คราคอฟ
ราดอมเมียร์ก ราดอม
0
1
สลาเวีย โซเฟีย
โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ
1
0
พีเอฟซี เนซีบาร์
Fratria
2
2
อาร์ดา
สตรัมส์ก้า สลาวา
5
1
ซเซจ เอเค
Tekstilac
2
1
ปาร์ดูบีตเซ
ดูก้า ปรากซ์
1
1
โก อเฮด อีเกิ้ลส์
เอสซี เทลสตาร์
3
0
ไนเรกิฮาซา
เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค
1
3
Szentlorinc SE
คาโปสวาร์
1
2
กลอเรีย บูซัว
เอฟซี ฮีบาร์
1
1
อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว
โลโคโมทีฟ โซเฟีย
1
1
มาร์ซักลอกก์ เอฟซี
เอฟซี โอเตลุล กาลาติ
1
4
รีดอมเลีย
ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต
1
0
โบเตฟ วราตซา
Marek Dupnitza
3
0
NK Primorje
คูคาริคกิ สตานคอม
0
4
เบลลินโซนา
ลูกาโน
1
5
พีเอโอเค ซาโลนิก้า
เออีเค ลาร์นาคา
2
1
โดโกเรต์ส รัซกราด 2
โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา
1
0
บัซคา โทโพลา
สโลวัคโก้
1
1
ซวิคเกา
วิคตอเรีย ซิซคอฟ
1
4
Tiszafuredi
Tiszafoldvar VSE
5
1
เอสเอสวีจี เวลเบิร์ต
ชาลเก้ 04
0
7
รุช ซอร์ซอฟ
มัคคาบี้เทลอาวีฟ
0
5
เอฟเค มาฮัชกาลา
เอฟเค รอสตอฟ
1
3
ดันดี
บานิค ออสตราว่า
3
0
ออสเตรียเวียนนา
เซ็บซี่
3
1
เบามิต ยาโบลเนค
แซดเอ็นเคโอซีเยค
0
1
1. FC Bitterfeld-Wolfen
เฮลเลนเชอร์ เอฟซี
0
5
Gardony
เพนซึเยอร์ เอสอี
2
1
Schlichten
คาร์ลสรูห์ เอสซี
0
16
เอสวี แทสมาเนีย เบอร์ลิน
วีเอสจี อัลท์ไลนิค
0
2
พรูเบน มุนสเตอร์
คิกเกอร์ เอ็มเดน
3
2
เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค
TSV Dachau 1865
3
1
บาเยิร์น อัลเซนัว
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน)
3
2
TSV Kottern
เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น
0
3
ดินาโม มอสโก
ปาร์ติซาน เบลเกรด
2
2
เอเอสซี 09 ดอร์ทมุนด์
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน)
0
4
SpVgg Vreden 1921
เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น
1
1
Patro Eisden
แซงต์ ทรุยด็อง
3
4
สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้
SC Spelle-Venhaus
1
0
เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน)
TSV Schott Mainz
2
1
อิงโกลสตัดท์
กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน)
3
2
สโลวาน บราติสลาวา
เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า
1
0
โกรนิงเก้น
GOMOS
9
0
New bumblebee
สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
0
8
FC Viersen 05
มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น)
0
7
เคเอสเค ไฮสท์
อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน
0
8
FC 1906 Erlensee
เอฟซี ฮาเนา 93
4
0
โบเตฟ พล็อฟดิฟ
FK Levski Krumovgrad
2
0
Flint Mountain
คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี
3
4
Broxburn Athletic
อีดินเบิร์ก ซิตี้
ตัดครึ่ง
มอนโทรส
เรธโรเวอร์ส
0
1
รูบิน คาซาน
ครีลย่า โซเวียตอฟ
2
2
ตอร์ปิโด มินส์ค
เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์
2
4
ปิแอส กลิวิส
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า
2
1
มาริบอร์
ราปิด บูคาเรสต์
0
4
มิดทิลแลนด์
อาร์ฮุส เอจีเอฟ
4
0
ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์
ดิออสกียอร์ วีทีเค
0
2
แอลดียู กีโต้
ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า
1
1
FK Tikves Kavadarci
เอฟเค รินิจา กอสติวาร์
เลื่อน
เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด
Arsenal Tivat
1
0
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905
ปาคซิ เซ
4
1
Traiskirchen
SV Stripfing Weiden
0
4
FC Sonthofen
ชาลเก้ 04 (เยาวชน)
0
4
อโปเอล นิโคเซีย
โบแร็ค คาแค็ก
2
2
มาริบอร์
ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย
2
1
สตารส์บูร์ก
ทีเอสวี 1860 มิวนิค
1
2
เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ
เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์
3
1
ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี
TSV Abtswind
4
0
ซีเอสเคเอ มอสโก
โอเอฟเค เบลเกรด
4
0
SpVgg Ansbach
เนิร์นแบร์ก
1
4
ฟอร์ซไฮม์
SGV ไฟร์เบิร์ก
2
1
ซานตาอานา
UFC Fehring
3
4
FC Burgsolms
ไอน์ทรัค สเต็ดทาลเลนดรอฟ์
0
1
SF BG Marburg
วอล์ดเกอเมส
2
2
TUS Bovinghausen 04
Turkspor Dortmund
1
8
เคป ทาวน์ ซิตี้
เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน
เลื่อน
เอสวี เอ็มโพ เบอร์ลิน
เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด
1
4
FC Suderelbe
ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท
2
5
คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน
Cambrian Clydach
3
0
โคฟ เรนเจอร์
ธนาคาร โอ ดี
3
0
Street
ทอนตัน ทาวน์
1
0
อ็องเซ่ กัลดาส
อเมริกา เด กาลี
1
1
เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ
ACS LPS HD Clinceni
5
1
สเตด โลซาน อูชชี
สปอร์ติ้ง บราก้า
0
1
Hatvan
เอสโซลโนกิ เอฟซี
3
1
แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน
เอฟซี ไอการ์
3
2
NK Bravo
เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน
0
0
ซีเอสเคเอ โซเฟีย
มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า
2
1
เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ
อัสติ นาดลาเบม
5
2
จีเคเอส ทิคี 1
แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า
3
2
สตองดาร์ด ลีแอช
เอฟซีวี เด็นเดอร์ อีเอช
1
5
เซอร์เวน่า ซเวซด้า
เอฟเค โซชิ
2
0
วิคตอเรีย โคโลญจน์
เอสซี พาเดอร์บอร์น 07
0
1
บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน)
มักเดเบิร์ก
1
1
โคโลญจน์ (เยาวชน)
คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค
0
2
เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น
คาร์ลสรูห์ เอสซี
2
0
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม
พีอีซี ซโวลล์
0
1
เวนด์ซีเซล
เอซี ฮอร์เซ่นส์
1
1
ดับบริวเอสจี วัตเท่น
วาดุซ
2
4
ราปิด เวียนนา (เยาวชน)
สตวร์ม กราซ (เยาวชน)
2
2
วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2
เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2
1
1
เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน
คูคาริคกิ สตานคอม
1
1
สปาร์ตาปราก
สปาร์ตัค เตอร์นาว่า
3
0
แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์
SG Barockstadt
1
3
ซังค์ พอลเท่น
ซาเกิลบี ซอสโนเวียค
3
2
ลัวซานนี สปอร์ท
Etoile Carouge
1
2
บาเซิ่ล
ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์
1
1
เอฟซี ซิยง
กราสฮ็อปเปอร์
4
0
ซีเก้นสปอร์ตฟรอยน์ด
โคโลญจน์
0
6
เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ )
ซโวลเล่ (ญ)
3
2
เอ็นเค นาฟต้า
ซาเกลบี้ ลูบิน
0
1
แอลเอเอสเค ลินซ์
ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ
2
2
เอสจี ยูเนียน ซันเดอร์ดรอฟ
Eilenburg
0
2
ฟารูล คอนสแตนต้า
CSA Steaua Bucuresti
3
0
เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ
เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ
0
1
เอฟซี บูคอฟน่า เชิร์นนิซิ
เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า
1
3
FC Zuzenhausen
เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น
0
7
ซีเอสเคเอ โซเฟีย
ราสนิกีร์ ไนร์ 1
1
0
เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา
สโลโบด้า อูซิเซ่ 1
2
0
อัคโตเบ
สปาร์ตัก มอสโก
1
1
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี
รีดอมเลีย
3
2
SV Tillmitsch
ลีโอเบน
0
4
ลัวซานนี สปอร์ท
สปอร์ติ้ง บราก้า
1
3
สปาร์ตัก วาร์นา
Fratria 1
1
0
ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์
สโลวาน ลิเบอเรช
0
2
บีวีเอสซี
ดาฟูจิ คล็อธ เอ็มทีอี
3
1
ดินาโม บูคาเรสต์
บิสทริกา
2
1
ไอทรัค แบมเบิร์ก
วีเอฟอาร์ อาเล่น
เลื่อน
ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน)
เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์
3
2
เอสซี คาลส์ดอร์ฟ
คัพเฟ่นเบิร์ก(เยาวชน)
9
3
วินเตอร์ทูร์
คุฟซไตน์
4
0
เอสซี ไวซ์
คัพเฟ่นเบิร์ก
2
1
ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส
ยูอี ซานต้า โคโลม่า
2
0
ไบรท์ตัน (ยู 21)
วอร์ทติ้ง
3
0
เอสเคยู อัมเสตทเทน
เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา
6
1
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 1
ทัลเลเรส กอร์โดบา 2
1
0
วีเอฟซี พลูเอน
คาร์ล ไซส์ เยน่า
1
1
เอเอสเค วอยส์เบิร์ก
กราเซอร์ เอเค
0
2
เครมเซ่อ
เฟริส เวียนนา 1894
2
1
เอสซี ชวาส
SV Vols
เลื่อน
เวียนเนอร์ เอสซี
Sportunion Mauer
0
3
SV Ilz
ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี
4
0
HO Kalken
เคเอเอ เกนท์
0
9
ลูเซิร์น
เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น
1
1
Bulle
สตาเด้ นยอนเนียส
2
0
เอสซี คัมบูร์
VfB Oldenburg
3
2
SK Furstenfeld
SV Oberwart
1
3
โดโกเรต์ส รัซกราด 2
อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว
6
0
เดอะ นิว เซนต์ส
วอกซ์ฮอลล์ มอเตอร์
เลื่อน
แลนแคสเตอร์ ซิตี้
เอเอฟซี ฟิลด์
1
2
Parkgate
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
0
7
Penrith AFC
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
0
8
Melksham Town
บริสตอล โรเวอร์ส
2
4
นิวคาสเซิ่ลซิตี้ เอฟซี
พอร์ทเวล
1
3
บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด
อาดส์ เอฟซี
3
0
พอร์ตสตีวาร์ท
Harland & Wolff Welders
2
2
บริดจ์วอเตอร์ ทาวน์
ทอนตัน ทาวน์
0
3
อายร์ ยูไนเต็ด
เซลติก
1
1
Bishop's Cleeve
เชลแน่ม ทาวน์
1
7
ลาร์นเอฟซี
คลิฟตันวิลล์
2
1
อเบอรี่สวิธทาวน์
แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์
0
1
Colwyn Bay
บาลา ทาวน์
2
0
อูจเปสต์ 2
Vasas SC II
0
1
ดินาโม มอสโก
โรดิน่ามอสควา
ยกเลิก
บัลติก้า
คามาซ นาเบเรซ เชลนี่
ยกเลิก
เฟเรนซ์วารอซี่ 2
Beech Sigit
3
2
Kecskemeti TE B
Kelen SC
3
2
เพนซึเยอร์ เอสอี
Dunaharaszti MTK
3
1
Szentlorinc SE
เปซซี่ เอ็มเอฟซี
6
1
ซีซาเพิล
ดอร์โรจี เอฟซี
0
2
ปุชกาช อคาเดเมีย 2
เอฟซี ดาบาส
2
0
เบเก้ซัคซาบา
ดูน่า อัสซ์ฟอล์ท ทีวีเอสอี
4
1
เซคซาร์ด ยูเอฟซี
Majosi SE
2
1
Balatonfuredi FC
Nagykanizsai TE 1866
2
0
Marek Dupnitza
สลาเวีย โซเฟีย
0
2
สลาเวีย ปราก 2
ไพรบราม
1
2
มีโซโกวีซิส-ซโซรี่
Tiszafured VSE
5
0
อีเอสเอ็มทีเค บูดาเปสต์
III. เครูเลติ ทียูอี
1
0
เอ็มทีอี โมซอนแมกยาโรซา
โกมาโรม วีเอสอี
1
2
คาโปสวาร์
โคซาร์มิสเลนี่ย์ เอสอี
3
2
โครบริ โกลกูฟว์
เมียดิซ เลกนิก้า
0
1
เอสซี เบรเกนซ์
เรนดอร์ฟ อัลทัช
1
2
เอสวี เลนดอร์ฟ
SV Rothenthurn
7
0
Slavia TU Kosice
เอ็มเอฟเค วลานอฟ แนด ทูพลัว
3
1
ตอร์ปิโด มอสโก
อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ
2
2
Papai Perutz
เวซสเพรม เอฟซี
1
5
วิสล่า พล็อค
Unia Skierniewice
2
0
ดูนาจสก้า สเตรด้า
ไวสคอป
1
4
ซีมปิน ไมชาโลวี
เอฟเค โคซิค
0
1
อูจเปสต์
วาซาส
3
4
เอสเค ปรอสเตียยอฟ
โอโตรโควิซ
4
0
ลอมบาร์ด ปาป้า
เวซสเพรม เอฟซี
1
5
เฮชเอ็นเคกอริก้า
เอฟซี ฮีบาร์
1
0
โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ 1
พีริน บลากอเยฟกราด
4
0
เนอชาแตล ซามักซ์
เดเลมอน
1
0
ซาเกลบี้ ลูบิน บี
เคเอส พอลโควิค
2
3
MSK Puchov
สลาเวีย โครเมอร์ริซ
5
0
เคเอฟซี โคมาร์โน
Sokol Dolna Zdana
4
0
กีโอรี่ อีทีโอ เอฟซี
บูดาเปสต์ ฮอนเวด
3
0
เทปลิเซ่
ชามนิตเซอร์
ยกเลิก
สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า
เบอโน่
5
2
เอ็มเอฟเค ชรูดิม
ดูก้า ปรากซ์
0
2
Bruhl SG
เอฟซี วิล 1900
1
5
โมนาโก
เซอร์เวตต์
0
1
ซิกม่า โอโลมุช
เอ็มเอสเค ซิลิน่า
2
0
เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม
เอฟเค มาส ทาบอร์สโก
2
3
สลาเวน โคปริฟนิก้า
เคชเคเมติ ทีอี
0
0
ฟาสตาฟ ซลิน
ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา
4
2
เอสเค ลิเซน
เอ็มเอฟเค สกาลิก้า
2
2
เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า
สโลวัคโก้
3
1
เอฟซี ไลเฟริ่ง
บิชช็อฟส์โฮเฟิน
5
1
เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า
ซิกม่า โอโลมุช บี
1
3
มลาด้า โบเลสลาฟ
วิโซซิน่า จิคลาวา
2
1
เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน)
ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน)
2
3
จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย
LKS Goczalkowice Zdroj
2
0
ชัควารี่ ทีเค
โมโนริ เอสอี
1
0
กีไอร์มอต เอสอี
สโลวาน บราติสลาวา บี
1
0
Putnok Vse
Cigand SE
3
0
RCO Agde
บุดดาออร์ส เอสซี
2
2
ลีเกีย วอร์ซอว์
จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก 1
2
0
จีเคเอส คาโตวีตเซ
ออดราออปอเล
2
0
Spisska Nova Ves
ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส
0
1
ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช
โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์
1
2
วอร์ต้า พอซแนน
บานิค ออสตราว่า 2
1
2
KP Calisia Kalisz
จีเคเอสเบลชาโตว์
2
2
วอจโวดิน่า โนวิ แซด
โบเคลจ์ โคเตอร์
ยกเลิก
Tiszafoldvar VSE
Karcag SE
2
3
ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา
ซลาเต้ โมราฟเซ่
1
1
โคโรน่า คีลเซ่
โกลนิค เลชน่า
6
1
ฮราเดตส์กราลอเว
สปาร์ตาปราก 2
2
0
เอลเคเอสลอดซ์
สตอล เมียเลช
3
1
วิดซอว์ ลอดส์
บานิค ออสตราว่า
2
1
พุชช่า นิโปโลมิเช่
โปโลเนีย ไบตอม
1
1
โปกอน ซีดล์เซ
โปโลเนีย วอร์ซอว์
2
3
มอเตรอ รูบิน
เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ
1
0
Bonyhad Volgyseg
PTE-PEAC
0
0
ปาคซิ เซ 2
Ivancsa
0
0
Martfui LSE
Hodmezovasarhely FC
0
3
ทาทาบันย่า
โซลอคซาร์
2
1
วาร์ดา เซ
ทาทราน ปรีซอฟ
1
1
วิตอเรีย กิมาไรส์
โทรเฟนเซ่
2
1
สวิช นอวีย์ดวู มาโซเวียตกี้
Pogon Grodzisk Mazowiecki
3
6
ลุดวิกสเฟลเดอร์ เอฟซี
บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889
0
3
คาซ่า เพีย เอซี
คัลดัส
0
0
ปอร์โต้
ซานโจเนนเซ่
4
0
ไฮเดอร์ เอสวี
HEBC Hamburg
4
4
เอ็กเซลซิออร์ บาเรนเดร๊กท์ (ญ)
VV Ter Leede (W)
6
0
วัดฟอร์ด
เร้ดดิ้ง
0
2
เดอ ทริฟเฟอร์ส
เดอ กราฟสคัป
2
2
เอสซี เทลสตาร์
เอดีโอ 20
0
0
ราซิ่ง เกงค์
ชาเลอร์รัว
3
3
ซาวิสซา เบเดอกอสซ์
Wikielec
0
2
KS Wieczysta Krakow
ชาก้า ตราโนร์บเช็ค
2
2
เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 บี
ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น)
2
4
เอฟซี ธูน
อีเวอร์ดอน
0
1
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ)
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(ญ)
1
1
SV 1919 Munster
ดาร์มสตัดท์
1
8
เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน
Rot-Weiss Walldorf
4
0
สเตล สตาโลว่า โวล่า
วิสลา พูลาเว่
เลื่อน
บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟวี
SC Borea Dresden
4
0
ปอร์โต้
วาร์ซิม
ยกเลิก
เนิร์นแบร์ก(เยาวชน)
TSV Schwaben Augsburg
เลื่อน
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
เฮลมอนด์ สปอร์ต
5
2
สเตล สตาโลว่า โวล่า
Podlasie Biala Podlaska
0
1
อาร์เคซี วาลไวก์
เดน บอสช์
2
3
เวเจิล
เฟรเดอริเซีย
3
0
ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก
ลาฟนิทซ์
2
3
นาเอสเวด
ฮิลลิร็อด
0
1
โอเดนเซ่ บีเค
อัลบอร์ก
1
3
เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก
โวเลนดัม
0
0
สเตนเฮาส์มัวร์
คาวเดนบีท
ยกเลิก
ดินาโม เดรสเดน
เฮสเซ่น คาสเซล
1
2
Unia Turza Slaska
GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
2
3
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ)
เอสวี เม็พเพ่น (ญ)
3
0
ลิงบี้
ฮวิโดฟ ไอเอฟ
0
4
Mahdov FC
เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด
2
4
เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า
เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ
เลื่อน
ดนีปรอ-1
SC Poltava
ยกเลิก
โอลิมเปีย ไอบรองก์
เอลเคเอส ลอมซา
1
1
Katwijk
อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน)
3
3
กุยเซลีย์
ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์
0
7
ลีเกีย วอร์ซอว์
เลเชีย กอเดนซ์
1
1
เซอร์เคอร์ บรูซ
เออีเค ลาร์นาคา
3
2
ลูกาโน
อารัว
0
1
Hinckley Leicester Road
แทมเวิร์ธ
1
0
แบมเบอร์ ไบร์ท
ฟลีตวู้ด ทาวน์
0
2
อัลเฟรตัน ทาวน์
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์
0
2
บาเยิร์น อัลเซนัว
SG Walluf
4
1
Greifswalder FC
เบรเมอร์ เอสวี
4
0
บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889
BFC Preussen
ยกเลิก
ทูเอส เอ็นเนเปเทล
Wuppertaler
2
4
Colney Heath
อัลทริงแคม
0
1
เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด
แซงต์ ทรุยด็อง
2
2
เลช พอซนาน
ดันดี
1
1
สแตรนแรร์
พอร์ทาดาวน์
1
0
ครุนเน่อร์ สแตร์
โรด้า เจซี
0
3
อิงโกลสตัดท์
เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์
1
1
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
Bocholt FC
4
0
เชสเตอร์ เอฟซี
สต็อคพอร์ท เคาน์ตี
2
3
แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
เกล็นนาโวน ลูร์กัน
5
0
ฮันโนเวอร์ 96
เอสซี เวิร์ล
2
1
เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา
เซนต์ กัลเลน
3
1
ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์
เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต
3
2
เอฟซี กูเทอร์สโลห์
เอสซี พรอยเซ่น มึนสเตอร์ 2
2
1
เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี
ลิทช์เท่นเบิร์ค 47
3
0
เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น
แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน)
4
1
เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก
เอสวี รีด
3
4
คลับบรูซ
เออีเค เอเธนส์
4
1
เฮลเลนเชอร์ เอฟซี
อเลมานเนีย อาเค่น
2
1
วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก
เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน)
3
0
ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น
เฟาเอฟแอล โบคุ่ม
1
3
เคเอเอ เกนท์
KMSK Deinze
เลื่อน
อูเทร็คท์
ซิลเคบอร์ก
2
2
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(Am)
Fortuna Koln II
1
2
สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส
เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น
3
3
เอฟซี กีสเซิน
กอนเซนไฮม์
5
2
Duren
บอนเนอร์
2
1
Goppinger SV
เอสเอสวีเรอทรินเกน 05
1
2
ทีเอสวี1860 โรเซนเฮม
แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น
เลื่อน
Collina d Oro
เบลลินโซนา
0
3
แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น
ซวิคเกา
1
1
แบรคเนล์ล ทาวน์
เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์
3
3
แชแทม ทาวน์
เกรย์ส แอธเลติก
0
0
TuS Bersenbruck
วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค
1
1
TSV Grunwald
เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค
3
2
โคฟ เรนเจอร์
อินเวอร์รูเรีย
1
0
พรูเบน มุนสเตอร์
สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้
4
0
Corinthian
ทอนบริดจ์ แองเจิล
3
7
Prestwich Heys
Glossop North End
2
1
Highworth Town
ชิพเพนแฮม ทาวน์
1
3
เอสวี เม็พเพ่น
คิกเกอร์ เอ็มเดน
0
0
เซ็บเทมฟริ โซเฟีย
เดริต้า จิลาน
2
1
Pontypridd
เพนนี่บอนท์เอฟซี
0
5
เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก
SG Barockstadt
1
1
Hanauer SC 1960
คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค
1
5
เบดเวิร์ธ ยูไนเต็ด
นูเนียตัน โบโรห์
1
0
โดเวอร์ แอทเตลิก
เซเวนโนคส์ ทาวน์
2
1
อีกส์สตัน เอฟซี
HFC ฮาร์เล็ม
1
3
บริดลิงตันทาวน์
สการ์โบโรห์
0
2
Unia Skierniewice
LKS Lodz II
2
5
เอสวี ออสเตรีย ซัลซ์บวร์ก
วอคลามาร์ค
0
1
มอเตรอ รูบิน
ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ
0
3
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(Am)
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน)
1
2
Vfb Fortuna Biesdorf
BFC Preussen
0
4
ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน)
บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน)
5
5
Kidsgrove Athletic
พอร์ทเวล
0
1
SpVgg Ansbach
เอทีเอสวี แอร์ลังเกน
1
2
เวสต์ โอ๊คแลนด์ ทาวน์
Ashington
4
2
ดินาโม มอสโก
โอเอฟเค เบลเกรด
2
0
บักซ์ตัน เอฟซี
แอชตัน ยูไนเต็ด
4
1
ดอร์เดรชท์
เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม
0
4
เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส
สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
0
7
Racing Waregem
ซูลเต้ วาเรเกม
0
3
Badshot Lea
อัลเดอร์ช็อต ทาวน์
3
4
แกลร์นาร์ฟอน
บัคลี่ย์ ทาวน์
3
0
Broxburn Athletic
บอนนี่ริกก์โรส
1
6
Walton Hersham
วีลด์สโตน เอฟซี
3
3
ชอร์เล่ย์ เอฟซี
แบรดฟอร์ด ซิตี้
2
0
ดาร์ทฟอร์ด
ชาร์ลตัน แอธเลติก
1
6
ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก
ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด
2
1
ปีเตอร์เฮด
เฟรเซอร์เบิร์ก
2
0
เรธโรเวอร์ส
อินเวอร์เนสส์
1
0
ล็องส์
คอร์ไทรจ์
6
3
KV Zelzate
SC Lokeren-Temse
0
5
มัตล็อค ทาวน์
เชสเตอร์ฟิลด์
0
0
SV Westfalia Rhynern
Eintracht Hohkeppel
2
2
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส
1
2
ยัง บอยส์
เวสเตอร์โล
0
1
Makhachkala
เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่
1
1
สปาร์ตันส์
มอนโทรส
2
2
La Louviere
โรชฟอร์ต
3
0
เอสวี คูเคิล
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
1
8
DJK Adler Union Frintrop
ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น
0
9
สวินดอน ซูเปอร์มารีน
สวินดอน ทาวน์
1
4
เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน
เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03
2
3
สตวร์มกราซ
ดอมซาเล่
0
3
ฟัลเคิร์ก
อัลลัว แอทเลติค
2
2
ควิก บอยส์
เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี
0
2
Rathfriland Rangers
ดันแกนน่อน สวิฟท์ส
2
4
ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
0
4
ฮิทชิน ทาวน์
รัชเดน ไดมอนด์
0
1
เคนดัล ทาวน์
มอร์แคมบ์
2
1
เอฟซี ธูน
เอฟซี ซูริค
0
0
Polissya Zhytomyr
LNZ Cherkasy
1
0
FC Suderelbe
SV Curslack Neuengamme
0
3
คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน
ทาฟฟ์ เวลล์
เลื่อน
คาร์มาร์เธ็น
ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้
2
2
ลูชี่ ยูไนเต็ด
เนิร์น เคาน์ตี้
3
1
Quorn
อัลเวเชิร์ช
2
1
เวสฟิวด์
เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด
0
2
อาแซด อัลค์มาร์
นอร์ดเจลแลนด์
6
1
ชาลเก้ 04
คิกเกอร์ เอ็มเดน
0
1
เวเจิล
อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก
เลื่อน
บูรส์ครูก
สเกลเมอร์สเดลยูไนเต็ด
1
1
เอเวสแฮม
สแตรทฟอร์ด ทาวน์
1
1
เฟเวอร์ชาม ทาวน์
ซิทติ้งบอร์น
1
4
Haywards Heath Town
อีสต์บอร์น โบโรห์
0
2
Hebburn Town
ดัมบาร์ตัน
1
6
วอล์ดเกอเมส
ทีเอสวี ชไตน์บัค
0
4
บาเซิ่ล
กอร์นิค ซาเบอร์เซ่
2
1
ลิมาวาดียูไนเต็ด
บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด
3
2
IsenburgNew pars
Turk Gucu Friedberg
0
2
แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ
Spaeri FC
5
2
Loughgall FC
บังกอร์
1
1
เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05
วีวีวี เวนโล
2
2
บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
0
4
เอเนอร์กี้ ค็อตบุส
วีเอสจี อัลท์ไลนิค
2
0
โฮลสไตน์ คีล
บี 93 โคเปนเฮเกน
ตัดครึ่ง
ออสเตรียเวียนนา
ปาคซิ เซ
1
3
Jedinstvo Bijelo Polje
มาร์ซักลอกก์ เอฟซี
0
1
เคซิโอเรนกูคู
กาโซวิก โอเรนเบิร์ก
1
0
เบอร์วิค เรนเจอร์ส
Dunbar United
3
2
บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด
เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช
เลื่อน
Deeping Rangers
คิงส์ ลินน์
0
4
Sepei Unite
โฟล์คสโตน อินวิคต้า
1
2
Shildon
Billingham Town
เลื่อน
ไวท์บี้ ทาว์น
บิชอป โอ๊คแลนด์
3
1
เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่
คามาซ นาเบเรซ เชลนี่
1
0
ลินฟีลด์ เอฟซี
ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์
1
0
อ็อกฟอร์ด ซิติ้
แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี
9
0
เอสวี เม็พเพ่น
ชาลเก้ 04
2
4
Alsager Town
คอร์นตัน ทาวน์
0
3
บานบุรี ยูไนเต็ด
ไอเลสบิวรี่ ยูไนเต็จ
เลื่อน
Bangor 1876
เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์
4
2
รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา
มัคคาบี้เทลอาวีฟ
0
0
เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค
เบามิต ยาโบลเนค
0
7
โคเลอไรน์
Harland & Wolff Welders
2
0
บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี
เอลจิน ซิตี้
0
2
มาเธอร์เวลล์
ลิฟวิงสตัน
2
1
กรีน็อค มอร์ตัน
แอนนัน แอธเลติก
1
0
โบรร่า เรนเจอร์ส
รอสส์ เคาน์ตี้
1
2
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
ปาร์ดูบีตเซ
2
1
โอปาว่า
สลาสค์ วรอคลาวน์
0
2
สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน
ควีน ออฟ เซาธ์
1
0
Glenafton Athletic FC
แพททริค ทริสเทล
2
4
ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก
เซนต์ เมียร์เรน
0
1
เอสวี ออสเตรีย ซัลซ์บวร์ก
ซวิคเกา
เลื่อน
East Kilbride
อีดินเบิร์ก ซิตี้
3
2
อาร์บรอท
เซนต์ จอห์นสโตน
0
1
พีเอโอเค ซาโลนิก้า
ฮิเบอร์เนี่ยน
0
1
ไอน์ทรัค เทรียร์
เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์
2
1
เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา
Arsenal Tivat
0
0
เนิร์นแบร์ก(เยาวชน)
เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน
เลื่อน
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี
แซดเอ็นเคโอซีเยค
เลื่อน
โลโคโมทีฟ มอสโก
บัลติก้า
4
1
ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์
พานาธิไนกอส
1
0
CSKA 1948 Sofia II
Sportist Svoge 1
2
2
โลโคโมทีฟ โซเฟีย
โบเตฟ วราตซา
0
0
วอจโวดิน่า โนวิ แซด
มัลโดส ลูการ์นี
3
2
เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ
Rodopa Smolyan
3
0
สเตล รุสซ์โซว
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า
3
1
ซาบรุคเค่น
บาลินเกอร์
0
1
ทีเอสวี บุชบัช
LAN Hu Hu
2
0
เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส
กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน)
1
3
ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย
เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี
1
1
ทีเอสเฟา อับสแตดท์
SC Eltersdorf
0
0
พีเอฟซี เนซีบาร์
FC Dobrudzha 1
1
3
Kelty Hearts
ฮามิลตัน อคาเดมิคัล
2
1
เฟเคิล
อาร์เซน่อล ตูล่า
2
1
ราปิด เวียนนา
สลาเวีย ปราก 1
0
3
เบโร่ สตารา ซากอร่า 1
FK Levski Krumovgrad
1
0
เอฟเค ทราจัล
FK Dubocica
0
0
เดเบรเซน วีเอสซี
คาซิงบาร์ซิคา
3
3
บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน)
ออสเตรีย ลัสเตนัว
1
2
โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา
เอฟซี ดูนาฟ รูส
เลื่อน
กอร์นิค ซาเบอร์เซ่
พานาธิไนกอส
ยกเลิก
พาร์นดรอฟ
เอสอาร์ โดนัวเฟลด์ เวียน
4
2
ดินาโม บูคาเรสต์
ครีฟบาส
0
2
Weinland Gamlitz
เอสวี วิลดอน
1
1
คูคาริคกิ สตานคอม
ทริงลาฟ คราน
2
3
เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่
คามาซ นาเบเรซ เชลนี่
0
1
ริเยก้า
NK Primorje
7
1
รอแยล อันท์เวิร์พ
เมเชเลน
2
1
เอสวี ฮอร์น
LASKลินซ์(เยาวชน)
0
0
คราโคเวีย คราคอฟ
โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี
3
0
FC Anker Wismar
ฮันซ่า รอสต๊อค
0
6
เฮชเอ็นเคซิเบนิค
Posusje
0
1
สตวร์มกราซ
รุกห์ วินนีกี้ 1
1
4
Wallern
เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์
0
2
เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก
ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต
1
1
เอฟซี คราซ์โนดาร์
เอฟเค รอสตอฟ 1
3
2
เอสเอเค คลาเกนเฟิร์ต
SK Treibach
2
4
เลฟสกี้ โซเฟีย
อาร์ดา
0
0
FK Zeleznicar Pancevo
เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ
1
0
เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์
เฟเนร์บาห์เช่
1
1
โปลิเทคนิก้า อายซี่
ซิมบรู ชิซินู
0
3
Isle of Man
แบล็คเลย์ ทาวน์
3
1
ราดนิคกี้ 1923
FK Sloga Doboj
4
2
นาซิอองนาล โปโตซี
อินเดเพ็นดิเอ็นเต้ เปโตรเลโร
3
0
เอเลี่ยนซา ลิม่า 1
สปอร์ต บอยส์
1
0
เซียนเซียโน่
สปอร์ติ้งคริสตัล
2
1
อิราปัวโต้
ซีเอฟ แอตแลนเต้
0
4
Olancho FC
Genesis
1
0
ซีดี ฟาส
CD Achuapa
1
0
ครีลย่า โซเวียตอฟ
โซโคล ซาลาตอฟ
6
0
อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์
Ravshan Kulob
5
0
เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์
อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ 1
1
0
FK Nyva Buzova
โคลอส โคซาลิฟก้า
1
3
Varfurdo Gyulai Termal FC
Szegedi VSE
2
2
สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส
ฟอร์ซไฮม์
1
1
โคลดิ้ง
เอสเบิร์ก
2
2
เอฟซี ฮาเนา 93
SG Viktoria Bronnzell
เลื่อน
วีบรอก
อาร์ก้า กดิเนีย
2
0
แบร์ลิเนอร์ เอสซี
เอสวี แทสมาเนีย เบอร์ลิน 1
1
2
Engers
ทีเอสวี ชไตน์บัค
1
5
SC Vorwarts Wacker Billstedt
FC Teutonia 05
1
4
เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์
เอสซี แชม
5
0
Goppinger SV
SGV ไฟร์เบิร์ก
0
0
มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น)
Duren
0
1
ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน)
บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889
เลื่อน
บาเยิร์น อัลเซนัว
TuS Hornau
ยกเลิก
อารัวก้า
S. Joao Ver
2
3
FK Yarud Mariupol
FC Victoria Mykolaivka
1
2
ตอร์ปิโด มอสโก
เชลยาบินสค์
1
1
ดีเจเค ทูโตเนีย ชัลเคอ
เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก
0
2
ฮาเวลเซ่
เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์
1
1
Bissingen
เวลลิงเก้น
0
3
เชลแน่ม ทาวน์
Boldmere St Michaels
ยกเลิก
ควีนส์ ปาร์ค
คิลมาร์น็อค
เลื่อน
เอฟเอสวี ฮอลลินบัก
สตุ๊ตการ์ต
1
8
สเตลเลนบอส เอฟซี
เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน
ยกเลิก
SpVgg Erkenschwick 1
เวสต์ฟาเลีย เฮอร์เน 1
2
2
Holzheimer SG
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
0
3
วีเอฟอาร์ กราซิงค์
ทีเอสวี บุชบัช
เลื่อน
ไฮเดอร์ เอสวี
ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท
1
7
เอฟซี ไพพินส์รีด
TSV Schwaben Augsburg
2
3
สแตนดาร์ด ซัมเควียท
กาโซวิก โอเรนเบิร์ก
1
2
TuS Hornau
คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค
2
1
Hamburger SV III
SV Preussen 09 Reinfeld
1
3
แซงต์ กิลลุส
Patro Eisden
2
2
ครูซาเดอร์
ซอลฟอร์ด ซิตี้
1
3
Schwarz-Weiss Essen
ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น
1
4
ฟินน์ ฮาร์ปส์
คลิฟตันวิลล์
1
1
Littlehampton Town
โบจนอร์ เรจิส ทาวน์
1
3
Hutnik Krakow
การ์บาเนียกราโกล
1
2
แซดเอ็นเคโอซีเยค
ไนเรกิฮาซา
2
2
บาลินเกอร์
FC Denzlingen
4
1
TSV Nördlingen
TSV Kornburg
4
1
โก อเฮด อีเกิ้ลส์
อัลเมเร่ ซิตี้
3
2
Adazi
FK Traktors
2
1
เอ็นเค มูรา 05
บัซคา โทโพลา
0
4
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905
เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ
เลื่อน
เอ็นดี เบลตินซี
ซอร์ย่า ลูแฮงส์
3
2
สปาร์ตัก มอสโก
เอฟซี อูฟา
1
0
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905
เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค
1
1
รูบิน คาซาน
เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์
3
1
โบแร็ค คาแค็ก
เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด
0
1
ซีเอสเคเอ มอสโก
ปาร์ติซาน เบลเกรด
3
0
เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า
เฮเรดิอาโน
1
1
ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส
ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่
0
1
อ็องเซ่ กัลดาส
อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน
1
0
โอเรียนเต้ เปโตรเลโร 1
บลูมมิ่ง 1
1
2
อันตัลยาสปอร์
แอคร่อน โตเกลียทติ
0
4
เอฟเค โซชิ
ทัลเลเรส กอร์โดบา
5
0
เอฟซี บูคอฟน่า เชิร์นนิซิ
เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ
0
0
เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ
ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส
1
1
เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค
Drina HE Visegrad
5
1
สโลโบด้า อูซิเซ่
มัลโดส ลูการ์นี 1
1
1
ซอร์ย่า ลูแฮงส์
เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์
1
2
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
เซอร์เวน่า ซเวซด้า
1
2
ดับบริวเอสจี วัตเท่น
เอฟซี โคเปนเฮเก้น
0
5
SV Feldkirchen
SK Austria Klagenfurt Amateure
2
5
สปีลเบิร์ก
ฟอร์ซไฮม์
1
4
สเปลดอร์ฟ
เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก
1
3
TuBa Pohlheim
วอล์ดเกอเมส
3
2
Slimbridge AFC
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
1
1
อเวเลย์
ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์
5
3
เรดดิตช์ ยูไนเตด
Lye Town
3
1
ฮิทชิน ทาวน์
บาร์เน็ต
1
3
บังกอร์
Knockbreda Parish
4
1
อินดิเพนเดนเต้
โอลิมเปีย อาซันซิออง 1
1
0
CSA Steaua Bucuresti
CSM Slatina
2
1
กีโอรี่ อีทีโอ เอฟซี
เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน
3
1
เอลเคเอสลอดซ์
พุชช่า นิโปโลมิเช่
0
0
รุกห์ วินนีกี้
ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต
1
3
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน)
เอสซี เทลสตาร์
5
1
คาราบัค
ไกเซอร์สเลาเทิร์น
1
3
เฟรเดอริเซีย
ซีดี มาฟรา
1
0
โรด้า เจซี
โคโลญจน์ (เยาวชน)
1
2
เซอร์เวตต์
เวสเตอร์โล
3
2
พีอีซี ซโวลล์
ซิลเคบอร์ก
1
3
มิลล์วอลล์
บรอมลีย์
0
0
มาชูค- เคเอ็มวี
เอฟเค มาฮัชกาลา
2
2
คาร์ลสรูห์ เอสซี
กอร์นิค ซาเบอร์เซ่
0
3
เอฟเค คิมกี้
โอเอฟเค เบลเกรด
2
3
โกมาโรม วีเอสอี
เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี 2
1
4
เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี
Gareji Sagarejo
3
2
LNZ Cherkasy
โอโบโลน เคียฟ
2
0
Gawin Sleza Wroclaw
ออดราออปอเล
1
1
แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์
0
4
ลีลล์
KMSK Deinze
3
1
สลาเวีย ปราก
สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า
4
2
ดูน่า อัสซ์ฟอล์ท ทีวีเอสอี
ETO กีโอรี่ 2
0
1
สโลวาน ลิเบอเรช
เดเบรเซน วีเอสซี
4
0
เอสซี ฮีเรนวีน
ดอร์เดรชท์
4
1
ราดนิคกี้ 1923
อโปเอล นิโคเซีย
1
1
เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น
คาราบัค
1
2
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี 1
สตารส์บูร์ก
0
0
SV Stripfing Weiden
เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์
2
2
ซังค์ พอลเท่น
วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่
1
1
เอสอาร์ โดนัวเฟลด์ เวียน
เฟริส เวียนนา 1894
1
3
TuS Makkabi Berlin
มักเดบูร์ก เอเอ็ม
เลื่อน
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม
แซงต์ ทรุยด็อง
4
0
มัคคาบี้เทลอาวีฟ
โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี
2
0
เอสซี คัมบูร์
Drachtster Boys
9
1
Gjilani
เคเอฟ เฟริซาจ
3
2
SV Tillmitsch
สตวร์ม กราซ (เยาวชน)
0
2
เอสวี ลิปสตัดท์
Wuppertaler
1
2
Konishisdorf
ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์
0
0
วิลเลม 2
ควิก บอยส์
0
1
ASKO Wolfnitz
Atus Velden
3
6
SV 09 Arnstadt
เอนเฮียท รูดอลสตัดท์
1
6
ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี
SV Pachern
1
0
เวียนเนอร์ เอสซี
SV St Margarethen
5
1
เฮลซิงกอร์
เฮอฟอล์จ โคเก้
1
2
TuS Bersenbruck
สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้
1
7
บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889
RSV Eintracht
1
1
VfR Mannheim
ไกเซอร์สเลาเทิร์น
0
3
ASK Mochart Koflach
เอสซี ไวซ์
2
3
ซานตาอานา
ทียูเอส ไฮเลเกนครอยซ์
7
3
ASV Siegendorf
Horitschon
ยกเลิก
พาร์นดรอฟ
Sportunion Mauer
3
0
Vfb Fortuna Biesdorf
Sparta Lichtenberg
2
3
TSV Grunwald
ทีเอสวี1860 โรเซนเฮม
5
2
ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น
SpVgg Vreden 1921
6
0
Rot-Weiss Walldorf
SG Walluf
6
1
Kelty Hearts
ฮาร์ทส์(สำรอง)
2
5
เคนดัล ทาวน์
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
0
3
ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์
สวินดอน ทาวน์
0
2
สตีฟเนจ โบโรห์
นอริช ซิตี้
ยกเลิก
Flackwell Heath
ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด
เลื่อน
ติเวอร์ตัน ทาวน์
เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้
1
2
โคฟ เรนเจอร์
ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด
2
0
อัลเฟรตัน ทาวน์
น็อตต์สเคาน์ตี้
2
2
Civil Service Strollers FC
สปาร์ตันส์
1
3
Tranent Juniors
บอนนี่ริกก์โรส
0
0
Ballyclare Comrades
พอร์ทาดาวน์
1
1
เปรสตัน แอทเติลติก
ฮามิลตัน อคาเดมิคัล
2
0
บอสตัน ทาวน์
บอสตัน ยูไนเต็ด
0
1
Hebburn Town
เกทส์เฮด
1
7
โบรร่า เรนเจอร์ส
อินเวอร์เนสส์
4
1
อีสท์ เบลฟาสต์
เกล็นโตรัน
0
2
Clachnacuddin
รอสส์ เคาน์ตี้
0
6
Barton
สคันธอร์ป ยูไนเต็ด
0
5
มาร์สค์ ยูไนเต็ด
สเปนนีมูร์ ทาวน์
1
2
เมอร์ธีร์ทาวน์
แอลลาเนลี
2
2
ดิดค็อต ทาวน์
อ็อกฟอร์ด ซิติ้
2
5
Dunbar United
ฮิเบอร์เนี่ยน(สำรอง)
1
2
ฟริคลีย์ แอธเลติก
เชฟฟิลด์ เอฟซี
2
1
Vale of Leithen
Gala Fairydean
0
5
ไวท์บี้ ทาว์น
Billingham Town
8
2
วอร์กแซม
คิงส์ ลินน์
1
2
Bangor 1876
พอร์ทมาด็อก
เลื่อน
อาแฟน ลิโด้
ไบรตัน เฟอร์รี แอทเลติก
2
5
Warrington Rylands
เบิร์นลี่ย์
2
1
Tobermore United FC
Loughgall FC
1
5
โคเวนทรี สฟิงซ์
เลมิงตัน
0
2
Grimsby Borough
กริมสบี้ ทาวน์
0
2
ซิทติ้งบอร์น
เมดสโตน ยูไนเต็ด
4
1
เซ้าท์ปาร์ค
ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์
1
1
AFC Sudbury
เชล์มสฟอร์ด ซิตี้
3
2
แทดคาสเตอร์ อัลเบี้ยน
สการ์โบโรห์
1
3
มอนโทรส
มหาวิทยาลัยสเตอร์ลิง
2
1
นานท์วิช ทาวน์
แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี
0
1
นิวทาวน์ เอเอฟซี
กุลสฟิลด์ เอฟซี
2
0
ไฮด์ เอฟซี
ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น
2
1
นีดแฮมมาร์เก็ต
เบรนทรี ทาวน์
0
1
Melksham Town
เยโอวิล ทาวน์
1
5
ซัตตั้น ยูไนเต็ด
ทอนบริดจ์ แองเจิล
4
0
เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช
เลย์ตัน โอเรียนท์
0
7
บาธ ซิตี้
เชลแน่ม ทาวน์
2
3
กรีน็อค มอร์ตัน
เซนต์ เมียร์เรน
0
2
อัลเบี้ยน โรเวอร์
สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน