รอบแบ่งกลุ่ม
กลุ่ม A
เวลา ทีม เต็ม
ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่
เดเฟนซา วาย จัสติเชีย
0
1
อัลเวย์เรดดี้
เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน
2
0
เดเฟนซา วาย จัสติเชีย
อัลเวย์เรดดี้
1
1
เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน
ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่
4
2
อัลเวย์เรดดี้
ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่
เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน
เดเฟนซา วาย จัสติเชีย
ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่
เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน
อัลเวย์เรดดี้
เดเฟนซา วาย จัสติเชีย
เดเฟนซา วาย จัสติเชีย
เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน
ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่
อัลเวย์เรดดี้
เดเฟนซา วาย จัสติเชีย
ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่
เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน
อัลเวย์เรดดี้
กลุ่ม B
เวลา ทีม เต็ม
เอเลี่ยนซา เพตโทรลา
ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า
0
1
ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า
ครูไซโร่ (เอ็มจี)
0
0
ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า
ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า
0
1
ครูไซโร่ (เอ็มจี)
เอเลี่ยนซา เพตโทรลา
3
3
ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า
ครูไซโร่ (เอ็มจี)
เอเลี่ยนซา เพตโทรลา
ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า
ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า
ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า
เอเลี่ยนซา เพตโทรลา
ครูไซโร่ (เอ็มจี)
ครูไซโร่ (เอ็มจี)
ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า
ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า
เอเลี่ยนซา เพตโทรลา
ครูไซโร่ (เอ็มจี)
ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า
ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า
เอเลี่ยนซา เพตโทรลา
กลุ่ม C
เวลา ทีม เต็ม
เบลกราโน่
อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส
0
0
Real Tomayapo
เดลฟินเอสซี
0
2
อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส
Real Tomayapo
0
0
เดลฟินเอสซี
เบลกราโน่
1
1
Real Tomayapo
เบลกราโน่
เดลฟินเอสซี
อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส
เบลกราโน่
เดลฟินเอสซี
Real Tomayapo
อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส
อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส
เดลฟินเอสซี
เบลกราโน่
Real Tomayapo
อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส
เบลกราโน่
เดลฟินเอสซี
Real Tomayapo
กลุ่ม D
เวลา ทีม เต็ม
สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่
ฟอร์ตาเลซ่า 1
0
2
นาซิอองนาล โปโตซี
โบคา จูเนียร์ส
0
0
โบคา จูเนียร์ส
สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่
1
0
ฟอร์ตาเลซ่า 1
นาซิอองนาล โปโตซี
5
0
สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่
นาซิอองนาล โปโตซี
ฟอร์ตาเลซ่า
โบคา จูเนียร์ส
นาซิอองนาล โปโตซี
ฟอร์ตาเลซ่า
สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่
โบคา จูเนียร์ส
โบคา จูเนียร์ส
ฟอร์ตาเลซ่า
นาซิอองนาล โปโตซี
สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่
โบคา จูเนียร์ส
นาซิอองนาล โปโตซี
ฟอร์ตาเลซ่า
สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่
กลุ่ม E
เวลา ทีม เต็ม
Sportivo Ameliano
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่
1
4
Deportivo Rayo Zuliano
ดานูบิโอ เอฟซี
0
2
ดานูบิโอ เอฟซี
Sportivo Ameliano
0
0
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่
Deportivo Rayo Zuliano
6
0
ดานูบิโอ เอฟซี
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่
Deportivo Rayo Zuliano
Sportivo Ameliano
Sportivo Ameliano
ดานูบิโอ เอฟซี
Deportivo Rayo Zuliano
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่
ดานูบิโอ เอฟซี
Sportivo Ameliano
Deportivo Rayo Zuliano
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่
Sportivo Ameliano
ดานูบิโอ เอฟซี
Deportivo Rayo Zuliano
กลุ่ม F
เวลา ทีม เต็ม
นาซิอองนาล อซุนซิยง
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส
2
3
สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ
สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา
1
1
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส
สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ
0
3
สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา
นาซิอองนาล อซุนซิยง 1
4
0
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส
สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา
นาซิอองนาล อซุนซิยง
สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ
สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส
นาซิอองนาล อซุนซิยง
สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา
สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส
สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ
นาซิอองนาล อซุนซิยง
สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา
สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส
นาซิอองนาล อซุนซิยง
กลุ่ม G
เวลา ทีม เต็ม
คุยอาบา
ลานุส
1
1
Deportivo Garcilaso
เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส
3
2
ลานุส
Deportivo Garcilaso 1
2
1
เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส
คุยอาบา
0
2
Deportivo Garcilaso
คุยอาบา
เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส
ลานุส
คุยอาบา
เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส
Deportivo Garcilaso
ลานุส
ลานุส
เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส
คุยอาบา
Deportivo Garcilaso
ลานุส
คุยอาบา
เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส
Deportivo Garcilaso
กลุ่ม H
เวลา ทีม เต็ม
บรากันติโน้
คอนอูมโบ ยูนิโด
1
0
สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่
ราซิ่ง คลับ
0
2
ราซิ่ง คลับ
บรากันติโน้ 1
3
0
คอนอูมโบ ยูนิโด
สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่
1
0
คอนอูมโบ ยูนิโด
ราซิ่ง คลับ
บรากันติโน้
สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่
สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่
คอนอูมโบ ยูนิโด
บรากันติโน้
ราซิ่ง คลับ
ราซิ่ง คลับ
คอนอูมโบ ยูนิโด
สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่
บรากันติโน้
ราซิ่ง คลับ
สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่
คอนอูมโบ ยูนิโด
บรากันติโน้