กลุ่ม A
เวลา ทีม เต็ม
คิวบา (ยู 20)
แองกวิลลา(ยู20)
13
0
นิการากัว (ยู20)
หมู่เกาะบริติช เวอร์จิน ยู20
8
0
หมู่เกาะบริติช เวอร์จิน ยู20
คิวบา (ยู 20)
1
2
นิการากัว (ยู20)
เบลิเซ่ (ยู 20)
6
0
หมู่เกาะบริติช เวอร์จิน ยู20
เบลิเซ่ (ยู 20)
4
3
นิการากัว (ยู20)
แองกวิลลา(ยู20)
5
0
แองกวิลลา(ยู20)
หมู่เกาะบริติช เวอร์จิน ยู20
1
3
คิวบา (ยู 20)
เบลิเซ่ (ยู 20)
1
0
เบลิเซ่ (ยู 20)
แองกวิลลา(ยู20)
4
1
นิการากัว (ยู20)
คิวบา (ยู 20)
1
2
กลุ่ม B
เวลา ทีม เต็ม
เอลซัลวาดอร์ (ยู20)
หมู่เกาะเติร์ก เคคอส ( ยู20 )
7
0
แอนติกาและบาร์บูดา(ยู 20)
กูยาน่า (ยู 20)
4
0
กูยาน่า (ยู 20)
เอลซัลวาดอร์ (ยู20) 1
2
2
แอนติกาและบาร์บูดา(ยู 20)
ซูรินาเม(ยู 20) 1
2
3
กูยาน่า (ยู 20)
ซูรินาเม(ยู 20)
1
4
แอนติกาและบาร์บูดา(ยู 20)
หมู่เกาะเติร์ก เคคอส ( ยู20 )
2
1
หมู่เกาะเติร์ก เคคอส ( ยู20 )
กูยาน่า (ยู 20)
1
2
เอลซัลวาดอร์ (ยู20) 1
ซูรินาเม(ยู 20) 1
3
0
ซูรินาเม(ยู 20)
หมู่เกาะเติร์ก เคคอส ( ยู20 )
7
2
แอนติกาและบาร์บูดา(ยู 20)
เอลซัลวาดอร์ (ยู20)
0
1
กลุ่ม C
เวลา ทีม เต็ม
คูราเซา(ยู20)
เกาะเซนต์มาร์ติน(ยู 20)
1
0
กัวเตมาลา(ยู20)
บาร์เบโดส (ยู20)
3
1
อารูบ้า(ยู20) 1
คูราเซา(ยู20)
1
1
กัวเตมาลา(ยู20)
เกาะเซนต์มาร์ติน(ยู 20)
6
0
เกาะเซนต์มาร์ติน(ยู 20)
อารูบ้า(ยู20)
0
4
คูราเซา(ยู20)
บาร์เบโดส (ยู20)
1
0
บาร์เบโดส (ยู20)
เกาะเซนต์มาร์ติน(ยู 20)
4
2
กัวเตมาลา(ยู20)
อารูบ้า(ยู20)
5
0
อารูบ้า(ยู20)
บาร์เบโดส (ยู20)
1
1
กัวเตมาลา(ยู20)
คูราเซา(ยู20)
1
0
กลุ่ม D
เวลา ทีม เต็ม
แคนาดา(ยู 20)
โดมินิกา(ยู20) 1
8
0
ตรินิแดดและโตเบโก(ยู 20)
เซนต์วินเซนต์และเกรนาดีนส์ (ยู 20)
3
2
เซนต์วินเซนต์และเกรนาดีนส์ (ยู 20)
แคนาดา(ยู 20)
0
4
ตรินิแดดและโตเบโก(ยู 20)
โดมินิกา(ยู20) 1
5
0
โดมินิกา(ยู20)
เซนต์วินเซนต์และเกรนาดีนส์ (ยู 20)
2
3
ตรินิแดดและโตเบโก(ยู 20)
แคนาดา(ยู 20)
0
3
กลุ่ม E
เวลา ทีม เต็ม
เฮติ (ยู20)
หมู่เกาะเคย์แมน(ยู20)
4
1
เซนต์คิตส์และเนวิส(ยู 20)
เปอร์โตริโก (ยู 20)
0
5
หมู่เกาะเคย์แมน(ยู20)
เปอร์โตริโก (ยู 20)
1
1
เซนต์คิตส์และเนวิส(ยู 20)
เฮติ (ยู20)
0
4
เฮติ (ยู20)
เปอร์โตริโก (ยู 20)
1
1
เซนต์คิตส์และเนวิส(ยู 20)
หมู่เกาะเคย์แมน(ยู20)
3
0
กลุ่ม F
เวลา ทีม เต็ม
เบอร์มิวดา (ยู 20)
เกรนาดา(ยู 20)
2
1
จาไมกา(ยู 20) 1
มาร์ตินีค(ยู 20) 1
1
0
มาร์ตินีค(ยู 20) 1
เบอร์มิวดา (ยู 20)
2
1
เกรนาดา(ยู 20)
จาไมกา(ยู 20) 1
0
2
เกรนาดา(ยู 20)
มาร์ตินีค(ยู 20)
4
4
จาไมกา(ยู 20)
เบอร์มิวดา (ยู 20)
3
2