เวลา ทีม เต็ม
BOSA SC
Tea Tree Gully City
0
3
Elizabeth Downs SC
พอร์ท อดิเลด ไพเรตส์
6
3
ซาลิสบูรี ยูไนเต็ด
Rostrevor SC
7
0
Gawler Eagles
นอร์ลังกา ยูไนเต็ด
3
0
เวสเทิร์น สไตร์เกอร์ เอสซี
Pembroke Old Scholars SC
6
0
ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี
International Soccer Club
15
0
แอดิเลด ฮิลล์
อดีไลเด้โคบร้าส์เอฟซี
0
4
Adelaide Pumas
ซีฟอร์ด เรนเจอร์
0
2
คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี
Ingle Farm SC
14
0
Mount Barker United
เดอะ โคฟ เอฟซี
0
3
Adelaide Titans FC 1
Northern Demons
0
3
Modbury Vista
Naracoorte United
12
0
Pontian Eagles
Adelaide University SC
2
1
เวสต์ แอดิเลด เอสซี
Eastern United
3
1
Para Hills East
เวสต์ ทอร์เรนส์ ไบร์กัลลา
3
2
Ghan Kilburn SC
อดิไลเด้วิคตอรี่
1
4
Unley United SC
MA Hawks FC
1
2
อคาเซีย ริดจ์ 1
เวสต์เทิร์นสปิริท
1
4
South Springvale SC
Western Suburbs SC
2
2
ซีฟอร์ด เรนเจอร์
มอดบูรี่ เจ็ท
0
4
Elizabeth Downs SC
Gawler Eagles
3
1
Tea Tree Gully City
อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี
1
4
เวสเทิร์น สไตร์เกอร์ เอสซี
แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี
0
2
ซาลิสบูรี ยูไนเต็ด
เมโทรสตาร์ เอสซี
0
6
อดีไลเด้โคบร้าส์เอฟซี
อดิไลเด้วิคตอรี่
1
2
MA Hawks FC
อดิไลเด้ โอลิมปิค
1
3
Pitbulls FC
เวสต์ แอดิเลด เอสซี
1
3
คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี
Modbury Vista
4
0
Northern Demons
พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี
0
3
อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี
แอดิเลด แพนเทอร์
2
1
อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี
อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์
2
2
สเติร์ทไลอ้อนส์
ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี
2
2
Elizabeth Grove
Croydon City
1
7
เดอะ โคฟ เอฟซี
Pontian Eagles
1
0
Para Hills East
ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์
1
3
ควีนส์ ปาร์ค 1
ฟอร์เรสต์ฟิลด์ ยูไนเต็ด
0
7
บล็อก ฮิลล์ ยูไนเต็ด เอสซี
Caroline Springs George Cross
3
5
Western Eagles 1
Knox City 2
2
1
ฮูม ซิตี้
Albion Rovers FC 1
7
1
สตราธมอร์
Gippsland United
3
2
Hoppers Crossing SC
Brimbank
3
1
เมลเบิร์น ไนท์
เซ้าท์ เมลเบิร์น
0
2
พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค
โอคไลจ์ แคนนอนส์
0
0
สปริงเวล ไวท์ อีเกิ้ล
เซนต์ กิลดา
1
4
ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด
Sunbury United
8
0
แลงวาร์ริน
Doveton
3
1
Ballarat Red Devils
นูนาวาดิ้ง ซิตี้
4
2
ไซเดนแฮมปาร์ค
พาสโค วอลล์ เอสซี
3
1
Upfield SC 1
มิลล์ พาร์ค
5
0
เปรสตัน ไลออนส์
แดนดินัง ซิตี้ เอสซี
2
0
Berwick City
North Sunshine Eagles
4
5
Boroondara Eagles FC
Altona East Phoenix SC
2
2
Eltham Redbacks 2
มอร์แลนด์ เซบราส 1
4
4
กูเบิร์น วัลเลย์ ซัน
Westvale Olympic
เลื่อน
อีสเทิร์น ไลออน เอสซี
Beaumaris
2
1
FC Clifton Hill
เอฟซี บูลลีนไลออน
0
2
คิงส์ตัน ซิตี้
Mazenod Victory
2
0
เกลนนอร์ชีย์ ไนท์ส เอฟซี
ทารูนา
5
0
Uni Hill Eagles FC
Casey Comets 1
2
0
กรีน กัลลี่ คาวาเรีย
นอร์ท จีลอง วาริเออร์
3
0
ลอนเซสตัน ซิตี้ 1
โฮบาร์ต ใต้
2
1
ลอนเซสตันยูไนเต็ด
คิงค์โบโร่ห์ไลออน์ส
เลื่อน
อัลเวอร์สโตนเอฟซี
โฮบาร์ทซีบรา
เลื่อน
ริเวอร์ไซด์ โอลิมปิก
ฮอบาร์ท ยูไนเต็ด
เลื่อน
นอร์ธโคท์ซิตี้
ไคลโลปาร์คเอสซี
2
1
เวอริบี ซิตี้ เอสซี 1
เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์
1
5
เซาท์อีสต์ยูไนเต็ดเอฟซี
โอลิมเปีย วอร์ริเออร์ส
10
0
Manningham Juventus FC
Banyule City
2
6
Bentleigh Utd Cobras
บรันสวิก ซิตี้
0
4
Plenty Valley Lions
เวสเทิร์น ซูเบอร์
เลื่อน
Camden Tigers SC
เฟรเซอร์ พาร์ค เอฟซี
0
2
Musgrave Yellow
นอร์ธ สตาร์
2
4
Gladesville Ryde Magic 1
Central Coast United FC
2
4
ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี
บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์
6
3
คูม่า ไทเกอร์
แคนเบอร์รา เอฟซี
2
4
แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน
เซนต์ จอร์จ ซิตี้ เอฟเอ
2
1
รอคเดลซิตี้ซัน
แมนลี่ ยูไนเต็ด
2
2
บริสเบน เคไนท์ส
บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี
2
6
เซนต์ จอร์จ เซนต์
Dunbar Rovers FC
1
2
Northern Demons
Elizabeth Downs SC
3
0
แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี
อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์
3
1
คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี
เดอะ โคฟ เอฟซี
3
1
อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี 2
อดิไลเด้ โอลิมปิค 1
0
2
เมโทรสตาร์ เอสซี
โครย์ดอน คิงส์
1
2
มอดบูรี่ เจ็ท
อดิไลเด้วิคตอรี่
2
1
เวสต์ แอดิเลด เอสซี
อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี
1
3
ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี
ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์
1
4
เลค แมคควอรี
เวสตัน เวอร์เกอร์ส เอฟซี
2
1
วักกาซิตี้วันเดอร์เรอร์ส
Yoogali SC
เลื่อน
แบ๊งค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์
แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน
1
2
University NSW
มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ 1
2
3
Casuarina FC
Mindil Aces
0
0
เบลแคนนอล ยูไนเต็ด
กาการิน ยูไนเต็ด
2
5
OConnor Knights
แคนเบอรา โอลิมปิก
2
0
เทอเจอเรนอง ยูไนเต็ด
Anu FC
1
0
เมทแลนด์
Newcastle Suns
8
0
เซาท์ คาร์ดิฟฟ์
บรอดมีโดว์ เมจิก
0
10
เวสต์วอลล์เซนด์เอสซี
แลมบ์ตัน จาร์วิส
1
2
วอลเดน เวสทอน
โมนาโร แพนเธอร์ส
1
7
เวสต์เทิร์นสปิริท
Maroochydore Swans FC
2
3